Lord of study.top-forum.net
Chào mừng bạn đến với Lord of study......
Diễn đàn của lớp 12A10...
3 năm có lẽ không đủ để chúng ta hỉu nhau..Hãy tham gia để nhớ lại quá khứ học trò :)) :))......
Chào mừng bạn đến với Lord of study......
Diễn đàn của lớp 12A10...
3 năm có lẽ không đủ để chúng ta hỉu nhau..Hãy tham gia để nhớ lại quá khứ học trò :)) :))......
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
llvlliss.kem (406)
elbi (304)
Tung.arsenal (248)
Vitquay (158)
Mr.Ken (150)
vipquan223 (68)
Harry Porter (63)
nhok.ieu (17)
monitorkute (17)
hu0gvet (14)

chẳng lẽ tôi không quên được em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
vipquan223
Thành viên xấu
Thành viên xấu
vipquan223

Gold : 47454
Birthday : 22/03/1993
Công việc : bang chủ độc thân hội

chẳng lẽ tôi không quên được em Empty
Bài gửiTiêu đề: chẳng lẽ tôi không quên được em   chẳng lẽ tôi không quên được em I_icon_minitimeThu Jul 14, 2011 2:17 pm

Không biết em có cái cảm giác này không, thực sự là tôi vẫn con yêu em rất nhiều, tuy vẫn biết rằng giờ này em đang trong vòng tay của người khác. Mỗi khi khó ngủ tôi chỉ muốn được nghe giọng nói của em là tôi thấy mình vui vẻ lên.

Trong suốt thời gian 2 năm tôi thực sự vẫn chưa tin rằng mình đã không là của nhau nữa, tôi đã đi, đi tất cả những nơi mà tôi và em đến để những ký ức trong tôi có thể phai nhòa: những buổi chiều hoàng hôn tôi và em cùng ngắm, khi tôi và em đi lang thang. những lúc giận hờn. Sự đau khổ. Những ngày hạnh phúc. Vậy mà nó vẫn không quên được, vì tôi đã sai mà cho đến bây giờ tôi vẫn không dám nói với em tôi vẫn yêu em, đã rất rất nhiều người hỏi sao anh cứ thờ ơ với em, tôi không biết trả lời vì sao. Vì tôi vẫn nhớ em, tôi vẫn nhớ văng vẳng câu nói của em với tôi lúc xưa và những lần tôi làm em buồn

Giờ tôi biết làm sao để quên được em, tôi sẽ chờ em và vần cố nhớ em vì tôi vẫn biết rằng cố quên là sẽ nhớ, tự dặn lòng cố nhớ để mà quên dù vẫn muốn em được hạnh phúc...ơi.

Vitquay
Admin
Admin
Vitquay

Gold : 47688
Huân chương : chẳng lẽ tôi không quên được em Teenxa_12
Birthday : 25/04/1993
Công việc : Hiện tại chưa rõ

chẳng lẽ tôi không quên được em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chẳng lẽ tôi không quên được em   chẳng lẽ tôi không quên được em I_icon_minitimeThu Jul 14, 2011 6:00 pm

Tất cả rùi sẽ qua thui Q àk...có những thứ ra đy sẽ k bao giờ trở lại nên hãy vui lên và chấp nhận sự thật là mình đã mất họ nha chẳng lẽ tôi không quên được em 2437837780

chẳng lẽ tôi không quên được em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Yeu Nhu Khong Yeu <N.K.H> hăy nèk (elbi)
» Ảo thuật hài cực vui nhộn không xem phí
» Dành cho các chàng trai
» Ra mắt-làm quen
» Học cách quên......